KeeMao-Design
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[CLEO]Sex 18+ ของแท้100% ไม่หลอกแน่นอนครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
tanbodyza
นักโพสฝึกหัด
นักโพสฝึกหัด
tanbodyza

Pet : แพนด้าบอย
item1 : ดาบพสุธาทลาย
item3 : รองเท้าหยกดวงดาว
จำนวนโพส : 31

[CLEO]Sex 18+ ของแท้100% ไม่หลอกแน่นอนครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [CLEO]Sex 18+ ของแท้100% ไม่หลอกแน่นอนครับ   [CLEO]Sex 18+ ของแท้100% ไม่หลอกแน่นอนครับ EmptyWed Dec 01, 2010 9:59 pm

[CLEO]Sex 18+ หรือที่เรียกว่าผสมพันธุ์นั่นเอง

ประกาศด่วนเลย - มันสามรถเปลี่ยนท่าได้ ใครที่โหลดไปก็กลับมาอ่านอีกนิดนึง

วิธีเปลี่ยนท่า - ทำตามขั้นตอนด้านล่างแล้ว ขณะผสมพันธุ์ ก็กด TAB มันจะเปลี่ยน

modตัวนี้มีชื่อว่าStreet love นะครับ

วิธีลง-นำไฟล์ Street love.cs ไปใส่ในโฟลเดอร์CLEOในตัวเกมส์gta SanAndreas
ถ้าใครยังไม่มี ก็ไปโหลดได้ที่cleo.sannybulider.com(ถูกรึเปล่าไม่แน่ใจ)
---------------------------------------------------------
วิธีเล่น-เดินไปหาผู้หญิงใครก็ได้ แล้วจึงกด Z ก็จะมีลูกศรอยู่บนหัวผู้หญิงที่เลือก จากนั้นถ้าอยากร่วมเพศกับเธอ
ก็กดปุ่ม Tab+ปุ่มวิ่ง(เช่น เวลาเดินกด w เวลาวิ่งก็กดshift หรือ spacebarเพื่อวิ่ง)
อย่างเช่นว่า ปุ่มวิ่งของผมมันเป็น spacebar ผมก็กด TAB+Spacebar เพื่อร่วมเพศนะครับ
ถ้าเกิดว่ายัง งง ก็บอกผมได้นะครับ ผมจะบอกให้อย่างละเอียด

ขึ้นไปข้างบน Go down
poppip0071
สมาชิก KeeMao

จำนวนโพส : 1

[CLEO]Sex 18+ ของแท้100% ไม่หลอกแน่นอนครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CLEO]Sex 18+ ของแท้100% ไม่หลอกแน่นอนครับ   [CLEO]Sex 18+ ของแท้100% ไม่หลอกแน่นอนครับ EmptyWed Sep 07, 2011 4:20 pm

fsdfsdfsdf
sdf
sd
fsdfsdf
cracka5

จำนวนโพส : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CLEO]Sex 18+ ของแท้100% ไม่หลอกแน่นอนครับ   [CLEO]Sex 18+ ของแท้100% ไม่หลอกแน่นอนครับ EmptySun Jul 14, 2013 10:33 am

กฟหกฟห ฟฟห ไ

[CLEO]Sex 18+ ของแท้100% ไม่หลอกแน่นอนครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1