KeeMao-Design
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[CLEO]เรือดำน้ำฮะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
tanbodyza
นักโพสฝึกหัด
นักโพสฝึกหัด
tanbodyza

Pet : แพนด้าบอย
item1 : ดาบพสุธาทลาย
item3 : รองเท้าหยกดวงดาว
จำนวนโพส : 31

[CLEO]เรือดำน้ำฮะ   Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [CLEO]เรือดำน้ำฮะ       [CLEO]เรือดำน้ำฮะ   EmptyWed Dec 01, 2010 9:56 pm

เป็นเรือดำน้ำครับสามารถดำได้ยิงได้ครับ
วิธัลง
1.แตกไฟล์ใส่โฟลเดอร์cleoเลยครับ
วิธีใช้
1.กด ctrl+s เพื่อเรียกเรือดำน้ำ
2.กด ctrl (เมื่อขึ้นเรือแล้ว)ยิงใต้น้ำครับหรือบนน้ำก็ได้
ลงเรือ/ขึ้นเรือคงไม่ต้องบอกนะ
กดลูกศรขึ้นเรือจะลอยขึ้นเมื่ออยู่ใต้น้ำ/กดลงเพื่อดำน้ำ

ขึ้นไปข้างบน Go down
peaza116
สมาชิก KeeMao

จำนวนโพส : 9

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ไหนๆ      [CLEO]เรือดำน้ำฮะ   EmptySun Aug 07, 2011 8:34 pm

tanbodyza พิมพ์ว่า:
เป็นเรือดำน้ำครับสามารถดำได้ยิงได้ครับ
วิธัลง
1.แตกไฟล์ใส่โฟลเดอร์cleoเลยครับ
วิธีใช้
1.กด ctrl+s เพื่อเรียกเรือดำน้ำ
2.กด ctrl (เมื่อขึ้นเรือแล้ว)ยิงใต้น้ำครับหรือบนน้ำก็ได้
ลงเรือ/ขึ้นเรือคงไม่ต้องบอกนะ
กดลูกศรขึ้นเรือจะลอยขึ้นเมื่ออยู่ใต้น้ำ/กดลงเพื่อดำน้ำ

l3irdbir

จำนวนโพส : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CLEO]เรือดำน้ำฮะ       [CLEO]เรือดำน้ำฮะ   EmptySun Nov 06, 2011 5:00 pm

ใจๆๆๆๆ

[CLEO]เรือดำน้ำฮะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [CLEO]เปลี่ยนแมกปืนกระสุน
» Cleo รถบรรทุกรถ
» [CLEO] DriftSmoke เพิ่มควันในการดริฟ
» [CLEO] พลุโอ่ง
» [CLEO]Sex 18+ ของแท้100% ไม่หลอกแน่นอนครับ