KeeMao-Design
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[CLEO]Motorcicle Freestyle มอ'ไซค์เล่นท่า รีบๆโหลดเลยนะ!

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
tanbodyza
นักโพสฝึกหัด
นักโพสฝึกหัด
tanbodyza

Pet : แพนด้าบอย
item1 : ดาบพสุธาทลาย
item3 : รองเท้าหยกดวงดาว
จำนวนโพส : 31

[CLEO]Motorcicle Freestyle มอ'ไซค์เล่นท่า รีบๆโหลดเลยนะ!    Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [CLEO]Motorcicle Freestyle มอ'ไซค์เล่นท่า รีบๆโหลดเลยนะ!    [CLEO]Motorcicle Freestyle มอ'ไซค์เล่นท่า รีบๆโหลดเลยนะ!    EmptyWed Dec 01, 2010 9:53 pm

[CLEO]Motorcicle Freestyle

Mod นี้ เป็นม็อดที่รถมอเตอร์ไซค์สามารถเล่นท่าได้(แนะนำรถ quad เพราะเล่นท่าง่าย)

วิธีลง-นำไฟล์Motorcicle.cs ไปใส่ไว้ที่โฟลเดอร์CLEOในตัวเกมส์gta SanAndreasนะครับ
ส่วนไฟล์ quad.ifp ให้เปิดไฟล์gta3.img แล้วReplace ไฟล์ quad.ifp อันเก่าเป็นอันใหม่ซะ
-------------------------------------------------------------
วิธีเล่น-สามารถหมุนตัวตีลังกา กลับหลังได้
(ทำตอนรถลอย กลางอากาศเท่านั้นนะครับ)
กด 1-ท่าเอาขาไว้ที่แฮนด์แล้วเอนตัวไปข้างหลัง
กด 2-ตีลังกาบนรถขณะลอยกลางอากาศ
กด 3-ยกตัวขึ้นเหนือรถ
กด 5-ลอยตัวอยู่บนรถ

หวังว่าน่าจะไม่ งง กันนะครับ แต่ถ้า งง ก็บอกผมได้นะครับ ผมจะบอกอย่างละเอียด

ขึ้นไปข้างบน Go down

[CLEO]Motorcicle Freestyle มอ'ไซค์เล่นท่า รีบๆโหลดเลยนะ!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [CLEO]เปลี่ยนแมกปืนกระสุน
» [MOD,Cleo] Terminator jet
» [CLEO] ปืนเสกของ
» [CLEO]Danceมันๆ
» [CLEO]อยากเข้าคุกไหม